ปังมาก! “อาโป ณัฐวิญญ์” ขึ้นแท่น “Friend of PIAGET” คนแรกของประเทศไทยและภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
แสงแดดที่ร้อนแรงของเมืองไทยเห็นทีจะต้องพ่ายแพ้ให้กับนักแสดงหนุ่มสุดฮอตคนนี้ “อาโป ณัฐวิญญ์” หรือที่หลายคนอาจจะเผลอเรียกว่า “อาโปรูปทอง” ไปแล้ว หลังเข้าไปดูหนังไทยเรื่อง “แมนสรวง” แถมกระแสชื่นชมและตอบรับยังดีมากๆอีกด้วย
อ่านข่าว : “โว้ก” เปิดภาพเบื้องหลังแฟชั่นเซ็ตพิเศษ “มาย-อาโป” นักแสดงจากภาพยนตร์ “แมนสรวง”
ล่าสุดเช้าวันนี้สดๆร้อนๆกันเลย เมื่อแบรนด์นาฬิกาและเครื่องประดับสัญชาติสวิสอย่าง “Piaget” (เพียเจต์) ได้เลือก “อาโป” เป็น “Friend of PIAGET” คนแรกของประเทศไทยและภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้
ซึ่งวันนี้ “อาโป” ได้ไปร่วมงาน Piaget Boutique Opening & Ribbon Cutting ที่สยามพารากอนด้วย เวลาประมาณ 14.45 น. เชื่อว่าน่าจะมีแฟนคลับตามมาให้กำลังใจกันมากมาย
ส่วน “อาโป” ก็ได้มีการลงรูปและคลิปนาฬิกา “Piaget” พร้อมแปะข้อความในไอจีสตอรี่ว่า “เอาจริง ชอบ “Piaget” มานานมาก ดีใจมาก ที่วันนี้ได้ร่วมงานกัน”
เมื่อ “อาโป” มีตำแหน่งจากแบรนด์ดัง แฟนคลับทั้งตื่นเต้นและดีใจกันสุดๆ จนทำให้คีย์เวิร์ค FRIEND OF PIAGET , #piaget และ #Nnattawin พุ่งติดเทรนด์เอ็กซ์ทันที ยังไงทางดาราเดลี่ขอแสดงความยินดีกับ “อาโป” อีกครั้งด้วยนะคะ.