"ว่าน-ธนกฤต พานิชวิทย์" แอนด์ "มิ้น-มิณฑิตา วัฒนกุล" พูดเป็นเสียงเดียวกัน ยังมีความรู้สึกดีๆ แต่เพราะ "มุมมอง" ที่แตกต่าง เลยตัดสินใจ "ทางใครทางมัน"
แต่พอหันหลังให้กันได้ไม่นาน "หนุ่มว่าน" ก็กล้าเปิดปาก "ปลื้ม" นักร้องนักแสดงสาว "พิม-พิมพ์มาดา บริรักษ์ศุภกร" คนที่ร่วมเป็นข่าวอย่าง "หนูพิม" เลยไม่พ้นข้อครหา "มือที่ 3"
![](/content/news/pim111(3).jpg)
แม้งานนี้ "พิม" จะออกมาป้องปากตะโกนดังๆ "หนูไม่เกี่ยวค่า" แต่ยากนักที่ขาเมาธ์จะเชื่อ
อะแฮ่ม...แล้วจะเคลียร์กับสาวหล่อเจ้าของ "เพลินวาน" เพื่อนสนิทสุดเลิฟยังไงอ่ะเนี่ย "หนูพิม" ♦